Brand Name: Wonsmart
Babban matsin lamba tare da injin goga mara nauyi
Nau'in busa: Centrifugal fan
Wutar lantarki: 24vdc
Bearing: NMB ball bearing
Nau'in: Centrifugal Fan
Masana'antu Masu Aiwatarwa: Shuka Masana'antu
Nau'in Lantarki na Yanzu: DC
Abun ruwa: filastik
Hawan: Rufi Fan
Wurin Asalin: Zhejiang, China
Takaddun shaida: ce, RoHS, ETL
Garanti: Shekara 1
Bayan-tallace-tallace Sabis An Ba da: Tallafin kan layi
Lokacin rayuwa (MTTF):> 20,000 hours (a ƙarƙashin 25 digiri C)
Nauyin: 490 grams
Kayan gida: PC
Girman naúrar: D90*L114
Nau'in Mota: Mataki na Uku DC Motar Brushless
Mai sarrafawa: waje
Matsin lamba: 13kPa
WS9290B-24-220-X300 mai hurawa zai iya kaiwa matsakaicin 38m3 / h iska a 0 kpa matsa lamba da matsakaicin matsakaicin matsa lamba 13kpa. Yana da matsakaicin ikon iska lokacin da wannan mai busa ke gudana a juriya na 7kPa idan muka saita 100% PWM, Yana da matsakaicin inganci lokacin da wannan mai busa yana gudana a juriya na 7kPa idan muka saita 100% PWM. Sauran aikin ma'aunin nauyi koma zuwa ƙasan PQ curve:
(1) WS9290B-24-220-X300blower yana tare da injunan goge-goge da kuma NMB bear bearings a ciki wanda ke nuna tsawon rayuwa; MTTF na wannan busa na iya kaiwa sama da awanni 20,000 a zazzabi na 20 digiri C.
(2) Wannan abin busa baya buƙatar kulawa
(3) Wannan na'urar busa da mai kula da babur babur yana da ayyuka daban-daban na sarrafawa kamar tsarin saurin gudu, saurin bugun jini, saurin sauri, birki da dai sauransu. ana iya sarrafa shi ta na'ura mai hankali da kayan aiki cikin sauƙi
(4) Direban babur mai busar da busa zai yi sama da halin yanzu, ƙarƙashin/ sama da ƙarfin lantarki, kariyar rumfa.
Ana iya amfani da wannan na'urar busa ko'ina akan na'urar gano gurɓacewar iska, gadon iska, injin matashin iska da na'urorin iska.
Tambaya: Kuna da sabis na gwaji da dubawa?
A: Ee, zamu iya taimakawa don samun rahoton gwajin da aka keɓe don samfur da rahoton binciken binciken masana'anta.
Tambaya: Yaushe zan iya samun ambaton?
A: Yawancin lokaci muna magana a cikin sa'o'i 24 bayan mun sami binciken ku. Idan kuna gaggawa don samun farashin, da fatan za a gaya mana domin mu ɗauki fifikon bincikenku.
Q: Za mu iya samun wasu samfurori? Duk wani caji?
A: Muna samar da samfurori, amma ba kyauta ba ne.
Don tsawaita rayuwar sabis na motar motar DC, ana amfani da na'urori masu kariya da masu kula da motoci don kare shi daga lalacewar injiniya, danshi mai yawa, matsananciyar dielectric da yawan zafin jiki ko yawan zafin jiki.Waɗannan na'urori masu kariya suna jin yanayin kuskuren motar kuma ko dai suna sanar da ƙararrawa don sanar da ma'aikaci ko kashe wutar lantarki ta atomatik lokacin da wani yanayi mara kyau ya faru. Don yanayin da aka yi ɗorewa, ana kiyaye injiniyoyi tare da relays masu ɗaukar zafi. Masu kariyar daɗaɗɗen zafin jiki na bi-metal an saka su a cikin iskar motar kuma an yi su daga ƙarfe guda biyu iri ɗaya. An ƙirƙira su ta yadda ɗigon bimetallic za su lanƙwasa a saɓani dabam-dabam lokacin da aka kai wurin saita zafin jiki don buɗe da'irar sarrafawa da kuma rage kuzarin motar. Masu dumama dumama su ne masu kariyar daɗaɗɗen zafin jiki na waje da aka haɗa a jere tare da iskar motsin motsi kuma an ɗora su a cikin mai tuntuɓar motar. Solder tukunyar tukunyar jirgi narke a cikin wani obalodi yanayi, wanda ya sa da'irar sarrafa motor ya kashe kuzarin da mota. Na'urorin dumama na bimetallic suna aiki iri ɗaya da masu kare bimetallic da aka saka. Fuses da na'urorin da'ira sune masu kariyar da'ira mai wuce gona da iri.
Relays na kuskuren ƙasa kuma yana ba da kariya mai wuce gona da iri. Suna lura da yanayin wutar lantarki tsakanin iskar motar da tsarin ƙasa. A cikin injina janareta, juyar da relays na yanzu yana hana baturi yin caji da motsa janareta. Tun da asarar filin motar DC na iya haifar da gudu mai haɗari ko yanayin saurin wuce gona da iri, ana haɗa hasarar isar da saƙon filin daidai da filin motar don jin halin da ake ciki. Lokacin da halin yanzu filin ya ragu a ƙasan wurin da aka saita, relay ɗin zai ƙara ƙara ƙarfin ƙarfin motar. Yanayin rotor da aka kulle yana hana mota yin hanzari bayan an fara jerin sa. Relays masu nisa suna kare injina daga kuskuren kulle-kulle-rotor. Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan motsi yana yawanci haɗawa cikin masu sarrafa motoci ko masu farawa. Bugu da kari, ana iya kiyaye injina daga wuce gona da iri ko tashe-tashen hankula tare da keɓe masu canza wuta, kayan kwandishan wuta, MOVs, masu kamawa da masu tacewa. Yanayin muhalli, kamar ƙura, tururi mai fashewa, ruwa, da yanayin zafi, na iya yin illa ga aikin injin DC. Don kare mota daga waɗannan yanayi na muhalli, Ƙungiyar Masu Samar da Wutar Lantarki ta ƙasa (NEMA) da Hukumar Kula da Wutar Lantarki ta Duniya (IEC) sun daidaita ƙirar shingen motoci bisa kariyar muhalli da suke bayarwa daga gurɓatattun abubuwa. Hakanan za'a iya amfani da software na zamani a matakin ƙira, kamar Motor-CAD, don taimakawa haɓaka haɓakar yanayin zafi na injin.