1

samfur

Babban matsin lamba 48VDC mai busa zobe

30kPa babban matsin lamba 29 m3 / h kwararar iska 48V mai busa zobe don 10kw tantanin mai da aka yi amfani da shi don 48v dc brushless lantarki babban matsa lamba numfashi na'urar fan abin busa.

DC brushless fan abin hurawa masana'antu ya dace da injin matashin iska / tantanin mai / kayan aikin likita da inflatables


  • Samfura:WS145110-48-150-X300-SR
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Siffofin Busa

    Brand Name: Wonsmart

    Babban matsin lamba tare da injin goga mara nauyi

    Nau'in busa: Centrifugal fan

    Wutar lantarki: 48vdc

    Bearing: NMB ball bearing

    Masana'antu Masu Aiwatarwa: Shuka Masana'antu

    Nau'in Lantarki na Yanzu: DC

    Abun ruwa: filastik

    Hawan: Rufi Fan

    Wurin Asalin: Zhejiang, China

    Wutar lantarki: 24VDC

    Takaddun shaida: ce, RoHS

    Garanti: Shekara 1

    Bayan-tallace-tallace Sabis An Ba da: Tallafin kan layi

    Lokacin rayuwa (MTTF):> 20,000 hours (a ƙarƙashin 25 digiri C)

    Nauyi: 3 kg

    Kayan gida: PC

    Girman naúrar: D110*H107mm

    Nau'in Mota: Mataki na Uku DC Motar Brushless

    Mai sarrafawa: waje

    Matsin lamba: 30kPa

    1 (2)
    1 (1)

    Zane

    WS145110-48-150-X300-Model_00 - 1

    Ayyukan Bugawa

    WS145110-48-150-X300-SR mai hurawa zai iya kaiwa matsakaicin 29m3 / h iska mai iska a 0 kpa matsa lamba da matsakaicin matsa lamba 30kpa. Yana da matsakaicin ƙarfin iska mai fitarwa lokacin da wannan busa ke gudana a juriya na 18kPa idan muka saita 100% PWM, Yana da matsakaicin matsakaici. yadda ya dace lokacin da wannan abin busa ke gudana a juriya na 16kPa idan muka saita 100% PWM.Wani aikin ma'aunin nauyi koma zuwa ƙasan PQ curve:

    WS145110-48-150-X300-Model_00

    Amfanin Mai Bugawa DC Brushless Blower

    (1) WS145110-48-150-x300-SR abin hurawa yana tare da injinan goge-goge da ƙwallan ƙwallon NMB a ciki wanda ke nuna tsawon rayuwa;MTTF na wannan busa na iya kaiwa sama da sa'o'i 30,000 a zazzabi na muhalli na digiri 20.

    (2) Wannan mai busa ba ya buƙatar kulawa;

    (3) Wannan na'urar busa da mai kula da babur babur yana da ayyuka daban-daban na sarrafawa kamar tsarin saurin gudu, saurin bugun jini, saurin sauri, birki da dai sauransu. ana iya sarrafa shi ta na'ura mai hankali da kayan aiki cikin sauƙi.

    (4) Direban babur mai busawa mai busa zai yi sama da halin yanzu, ƙarƙashin/kan ƙarfin lantarki, kariyar rumbun.

    Aikace-aikace

    Ana iya amfani da wannan na'urar busa ko'ina akan injin injin, man fetur.

    Yadda Ake Amfani da Mai Buga Daidai

    Wannan na'urar busa na iya gudu a kan hanyar CCW kawai. Reverse the impeller Gudu direction ba zai iya canja hanyar iska.

    Tace kan mashigai don kare abin busa daga kura da ruwa.

    Rike zafin mahalli a matsayin ƙasa kaɗan don sanya mai busa rai ya daɗe.

    FAQ

    Tambaya: Shin za mu iya amfani da wannan na'urar busa iska ta centrifugal don tsotse ƙura kai tsaye?

    A: Ba za a iya amfani da wannan fan na busawa don tsotse ƙura kai tsaye ba.Idan kana buƙatar tsotse ƙura, za ka iya tambayar mu mu zaɓi abu mai dacewa don wannan yanayin aiki na musamman.

    Tambaya: Menene zai iya yi idan yanayin aiki ya ƙazantu?

    A: Ana ba da shawarar tacewa sosai don taruwa akan mashigar mashin ɗin

    Tambaya: Yadda za a rage amo na abin hurawa?

    A: Yawancin abokan cinikinmu suna amfani da kumfa, silicone don cika tsakanin fanan busawa da na'ura don rufe amo.

    Tun da jerin-rauni DC motor tasowa da mafi girman karfin juyi a cikin ƙananan gudu, ana amfani da shi sau da yawa a aikace-aikacen motsa jiki irin su locomotives na lantarki, da trams.Wani aikace-aikacen kuma shine injin farawa don man fetur da ƙananan injunan diesel.Kada a taɓa yin amfani da jeri-motoci a aikace-aikace inda tuƙi ba zai iya yin kasala ba (kamar bel ɗin tuƙi).Yayin da motar ke haɓakawa, ƙwanƙwasa (saboda haka filin) ​​na yanzu yana raguwa.Ragewar filin yana sa motar ta yi sauri, kuma a cikin matsanancin yanayi motar na iya lalata kanta, ko da yake wannan ba shi da matsala sosai a cikin injin da aka sanyaya (tare da magoya bayan kai).Wannan na iya zama matsala tare da injinan layin dogo a yayin da aka samu asarar mannewa tun lokacin, sai dai idan an hanzarta sarrafa su, injinan na iya samun saurin gudu fiye da yadda suke yi a yanayin al'ada.Wannan ba kawai zai iya haifar da matsala ga motocin kansu da na'urorin ba, amma saboda bambancin saurin da ke tsakanin layin dogo da ƙafafun yana iya haifar da mummunar lalacewa ga dogo da tayoyin ƙafa yayin da suke zafi da sanyi cikin sauri.Ana amfani da raunin filin a wasu abubuwan sarrafawa na lantarki don ƙara babban gudun abin hawan lantarki.Mafi sauƙaƙan nau'i yana amfani da mai tuntuɓar lamba da resistor mai rauni filin;na'ura mai sarrafa lantarki yana lura da halin yanzu na motar kuma yana canza filin raunana resistor zuwa da'ira lokacin da motsin motar ya ragu a ƙasa da ƙimar da aka saita (wannan zai zama lokacin da motar ta kasance a cikakkiyar saurin ƙira).Da zarar resistor yana cikin kewayawa, motar za ta ƙara gudu sama da saurin sa na yau da kullun a ƙimar ƙarfin ƙarfinsa.Lokacin da motsi na yanzu ya karu, sarrafawa zai cire haɗin resistor kuma an samar da ƙananan karfin juyi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana